Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาส์น(รัก)จากซึงกิ ติดต่อทีมงาน

ไม่ได้พบกันนานนะครับ ผมนักข่าวลี คริ คริ เขินเหมือนกันที่เรียกตัวเองว่านักข่าว เพราะคงจะ
เป็นนักข่าวที่ช้าไปเกือบ 10 ก้าวทุกที และกำลังหกคะเมนตีลังกาอีกต่างหาก

เมื่อใดก็ตามที่ผมไปเมืองนอก จะมีข่าวออกมาอยู่เรื่อย เหมือนรอจะโผล่เฉพาะตอนที่ผม
อยู่นอกประเทศ คริคริ

ก่อนอื่นผมต้องขอโทษที่ไม่ได้บอกกับทุกคนเอง และช้ากว่าสื่อมวลชน ขอโทษอีกครั้งนะครับ

แต่ก็ดีกว่าไม่พูดอะไรเลย ผมจึงขอรายงานด้วยตัวเองนะครับ ก็อย่างที่เป็นข่าวออกมา
ผมจะมีละครในช่วงครึ่งแรกของปีหน้า สำหรับแฟนๆที่รอละครของผม นี่คงเป็นข่าวดี
ผมมีโอกาสได้ทำงานร่วมกับคนที่มีเคมีร่วมกันในละครเรื่องนี้ ตื่นเต้นและคงจะมี
ความสุขมาก เพราะหลังจากได้พบกับผู้กำกับและผู้เขียนบท ผมรู้สึกเช่นนั้นจริงๆ

ผมได้เห็นบทบ้างแล้ว เรื่องราว--ไม่ใช่เรื่องตลกนะครับ แต่ว่าน่าสนใจมาก เพราะ
ผมต้องแสดงฉากต่อสู้เยอะทีเดียว

ทั้งหมดนั่นก็คือสำหรับช่วงนี้ ส่วนเรื่องรายการวาไรตี้ ยังไม่มีครับ ถ้าเมื่อไหร่ที่ผมสามารถ
ทำรายการวาไรตี้ได้ ผมจะแจ้งกับทุกคนเองครับ และอย่าเพิ่งเชื่อข่าวใดๆที่ไม่ได้
มาจาก ฮุก นะครับ

สุดท้ายแต่สำคัญสุดคือเรื่องความตั้งใจเต็มร้อยกับคอนเสิร์ตและอัลบั้มของผมครับ !!
เป็นเรื่องเดียวที่สื่อไม่ได้พูด ผมเศร้านะครับ TT เำพราะว่าเป็นเรื่องสำคัญที่สุดของผมในช่วงนี้ TT

จนถึงตอนนี้ อัลบั้มของผมเหลืออีกเพียง 1 เพลงรอเข้าห้องอัด เป็นเพลงที่ผมแต่งเอง--
ช่วยหันมาสนใจมากๆนะครับ ^^

ในวันที่ 1-2 ธันวาคมนี้ จะมีเหตุการณ์สำคัญที่สุดของปี คอนเสิร์ตครับ
คอนเสิร์ตครั้งนี้ เนื่องจากผมมีละครช่วงที่ผ่านมาและอัลบั้มใหม่ ก็จะมีการผสมผสานหลายๆอย่าง
เข้าด้วยกัน
จะดีมากๆถ้ามาคอนเสิร์ตผม และมีประสบการณ์ร่วมกัน ^^  ทีมงานทำงานกันเต็มที่เพื่อ
สร้างสรรค์คอนเสิร์ตที่ไม่ธรรมดาแต่คุณภาพสูงงง เพราะนี่คือคอนเสิร์ตโฮปของลีซึงกิ
อันเต็มไปด้วยจิตวิญญาณของศิลปิน คริ คริ

จะมีเวทีพิเศษสำหรับแฟนที่นั่งด้านหลังจะได้เห็นผมใกล้ชิดขึ้น--โรคกลัวความสูงมันมาอีกแล้ววว TT

ยกเว้นอัลบัั้มและคอนเสิร์ต เรื่องอื่นๆเป็นเรื่องของปีหน้าครับ สำหรับปีนี้ จบด้วย
การเป็นนักร้องและแฟนๆของนักร้องนะครับ ^^
ผมจะนำอัลบั้มยอดเยี่ยมและคอนเสิร์ตที่ลืมไม่ลงมาสู่แฟนๆทุกคนครับ

***เรียบเรียงจากบทแปลภาษาอังกฤษ โดย YulingSG จาก Isgairenint.tumblr.com***

ช่วยกดลิงก์เก็บไว้ในคลังกระทู้ด้วยนะคะ

http://www.pantip.com/cafe/php/topicstock.php?id=12817213

แก้ไขเมื่อ 25 ต.ค. 55 20:43:16

แก้ไขเมื่อ 21 ต.ค. 55 18:31:08

จากคุณ : เชอรี่สะพรั่ง
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 55 02:02:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com