Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครสั่งจอง DVD BOXSET เรื่องโฮม ผ่าน @limited shop บ้างครับ ขอเสียงหน่อย ติดต่อทีมงาน

ผมจองและโอนเงินไปภายในวันเดียวกัน
ประมาณ 28 ก.ค.55
ตอนนั้นต้องรอเพราะเป็นพรีออเดอร์
แต่ว่านี่มันก็จะพ้นเดือนตุลาคมแล้ว. แจ้งไปทางเฟซบุ๊คของร้าน ก็ไม่มีใครมาตอบ. แถมลบซะอีก
โทรไปตามเบอร์ที่ให้ไว้ก็ไม่มีใครรับสาย
ไม่ทราบว่าจะให้เบอร์ไว้ทำไม
ทางร้านอัพเดทรายชื่อให้ว่าจะส่งแค่สัปดาห์ละประมาณสามสิบถึงสี่สิบรายชื่อเท่านั้นเอง
ไม่ทราบว่าทำไมถึงช้ามากขนาดนี้ครับ
ผมสั่งหนั่งสือของอ.วีระ กับบริษัทแห่งหนึ่งโอนเงินวันจันทร์วันพุธผมก็ได้รับของแล้วครับ
ไม่ทราบพวกคุณทำอะไรกันอยู่. ตอนแรกก็บอกว่าของจะเสร็จเดือนสิงหาคม
พอเดือนสิงหาคมก็บอกว่าต้องแพ็คใหม่หมด
ผมก็รอ. ตอนนี้มันก็สามเดือนแล้ว
ถ้าไม่อยากให้มาถามที่นี่. ก็กรุณาแจ้งปัญหาความล่าช้าาาาาาาาาาาาาาา
และไม่มืออาชีพของคุณให้ละเอียดในเฟซบุ๊คทีเถอะ
ว่าทำไมมันส่งได้แค่สัปดาห์ละสามสิบถึงสี่สิบคน
ทั้งๆที่กำหนดยอดจองขั้นต่ำพันคน กว่าจะได้ของครบ
ไม่ต้องรอสามสิบสัปดาห์เหรอครับ

ใครจองและโอนแล้วยังไม่ได้ของมั่งครับอยากทราบมาก
ว่าจะต้องทำอะไร ให้มันได้ซะที

จากคุณ : น่ารักอย่างกะยักษ์วัดแจ้ง
เขียนเมื่อ : วันปิยมหาราช 55 15:09:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com