Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เดาตอนจบ Innocent man ไม่ออก???? ติดต่อทีมงาน

ถึง คุณ Lee Kyung Hee

ผมนับถือ การดำเนินเรื่อง Innocent man ที่คุณเขียนมาก
มันช่างทำให้ผมติดตามเรื่องราวที่คุณเขียนได้อย่างบ้าคลั่งทุกตอน
ผมและเพื่อนๆ เดาความคิดคุณไม่ออกจริงๆ ว่าจะจบแบบไหน แต่
คุณ Kyung Hee อยากให้ตอนจบมารูจากไปใช่ไหม ถึงจะสาสมแก่ใจคุณ

เดาจากคำพูดของคังมารู ที่พูดกับอึนกีว่า

"คุณต้องมีชีวิตที่ดี เพื่อให้ผมจากไปด้วยดี
คุณต้องกลับไปมีชีวิตที่ดี เพื่อให้ผมหายตัวไปจากคุณ"

นั่นคุณกำลังปูทางให้เรื่องนี้ของคุณเป็นเหมือนเรื่องอื่นๆ ที่
ที่คุณเคยเขียนใช่ไหม ถ้าเป็นอย่างนั้น คุณก็ซาดิส+โรคจิตเล็กๆ
แล้วล่ะ

แม้คุณจะเขียนบทแบบไม่มีมดสักตัว หาน้ำตาลไม่เจอ
ผมก็ยังพอทำใจได้ แต่ตอนจบคุณจบแบบ Happy ชื่นมื่นรื่นรมย์
หน่อยจะได้ไหม

จาก แฟนมารู&อึนกิ

เหมือน

จากคุณ : ริคแฟลม
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 55 19:19:26 A:125.27.204.245 X: TicketID:376529

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com