Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สมาชิกใหม่ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ขอสมัครอยู่บ้านนี้ด้วนคนค่ะ ซุ่มอ่านมานานละ ติดซีรีย์เกาหลีมาก ตามอ่านมาตลอดจนอดใจไม่ไหวเลยสมัครพันทิิปเลยละกัน ตอนนี้ติด Yoo Seung Ho มากค่ะ เพิ่งตามดูหลายเรื่องที่ ยูซึงโฮเล่น ดูซีรีย์ได้ทุกเรื่องทุกแนว บู้ โรแมนติก ดราม่า ต่างๆได้หมดยกเว้นเรื่องผีๆนะคะ

อยากให้ช่วยแนะนำเรื่องที่สนุกๆ ไม่น่าเบื่อ ดูได้จนจบ

เรื่องที่ดูแล้ว
49 days ส่วนตัวคิดว่าเรื่องนี้สนุกดี ตอนนั้นติดอิลวูค่ะ
Kim Tak Goo ชอบทำขนมเลยดูเรื่องนี้ ดูสอรอบค่ะ รอบแรกดูเพราะซิยูน ปีต่อมาดูเพราะจูวอน
Big เรื่องนี้ถูกบังคับดู สนุกดีแต่ไม่ค่อยเข้าเข้าใจตอนจบ
Bridal Mask อันนี้ได้ดูสามรอบ ดูสด ซับไทย และก็ดูวนอีกรอบ โหด และ มันส์ จริงๆ
City Hunter อันนี้ดูแล้วแบบว่า โอ้ลีมินโฮเทพอ่ะ
Dream High 1\2 อันนี้ดูได้เรื่อยๆ ส่วนตัวชอบเนื้อหาภาคหนึ่งมากกว่า
Golden Time อันนี้ชอบค่ะสนุกดี จบแหวกแนว
Heartstrings อันนี้ดูแล้วเฉยๆนะ
Lie to me อันนี้ก็เรื่อนๆ ตอนนั้นดูๆหลับๆ
Manny อันนี้ชอบนักแสดงเด็กค่ะ น่ารักดี
God of study อันนี้ก็ชอบ
Warrior Baek Dong Soo อันนี้ชอบมาก (โฮะๆ พระรองหล่อ เก่งมากๆ)
To the beautiful you อันนี้ก็ชอบค่ะ
The moon that embraces the sun อันนี้สนุก พระเอกรักเดียวใจเดียว สุดยอด
Princess's man อันนี้สนุกมากค่ะ
shut up flower boy band ดูแล้วก็ว่าสนุกแต่เนื้อหาก็เรื่อยๆ
secret garden อันนี้ดูเรื่อยๆ มีขำนิดๆ
pasta ดูได้เรื่อยๆ ตอนแรกๆรู้สึกหงุดหงิดที่พระเอกชอบตะคอกนิดหน่อย
Obstetrics and Gynecology Doctors อันนี้ก็ชอบค่ะ ได้ความรู้ดี วนดูซักสองรอบได้
Take Care of the Young Lady อันนี้ได้ดูพร้อมครอบครัวค่ะ สนุกดี
Sungkyunkwan Scandal อันนี้ก็สนุกดูเรื่อยๆ

เรื่องที่ดูแต่ยังดูไม่จบ
Innocent man ชอบค่ะ รอดูเรื่อยๆ
A new tale of Giseang อันนี้ดูไปแล้วรู้สึกว่าแปลกเลยหยุดดู
Ojakgyo brothers มันยาวมากดูยังไม่จบเลยหยุดดูไป
A Gentlemen Dignity อันนี้ดูได้นิดเดียวแล้วเลิกดู
May Queen ดูแค่ช่วงแรกๆ

มีอีกลายเรื่องที่ดูแล้วค่ะนึกได้แค่นี้

ตอนนี้รอดู Missing you ค่ะ

ปล.ความคิดเห็นส่วนตัวล้วนนะคะ

จากคุณ : George&Gent
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 55 22:27:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com