Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดูละครอะไร วันไหนกันบ้างคะ ติดต่อทีมงาน

อุบัติเหตุ เป็นละคร รวมคนสวย มีฝีมือชัดๆเลยนะคะ จะเอาคุ้มไปไหน
ไล่มาตั้งแต่ พี่อั้มพัช พี่เอมมี่มรกต พี่เบ๊นซ์ปุณยาพร พี่ปุ๊กลุ๊กฝนทิพย์ พี่นุ่นดารัณ

ดูแล้วคนที่อยากตบที่สุดคือ กุสุมานะคะ  จ้องจะเอาแฟนเพื่อน ใครมีเพื่อนแบบนี้ซวยค่ะ

พักหลังดูละครช่อง7มา2เรื่องละคะ ตั้งแต่ตะวันทอแสงพี่ใหม่ดาวิ แสนสวย จบก็ไม่รู้จะดูไร
เลยดูอุบัติเหตุต่อ  ดันมันส์สะอีก

จันทร์อังคาร  ดูแรงแงา
พุธพฤหัส  ดูเจ้าชายในสายหมอก
ศุกร์เสาร์อาทิตย์   ดูอุบัติเหตุ

ไม่ใช่แฟนคลับญาญ่าแต่รอละครญาญ่าค่ะ อิอิ

จากคุณ : มิยุจังน่ารักค่ะ
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 55 13:12:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com