Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพิ่งได้ดูปัญญาชนก้นครัวย้อนหลังค่ะ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นเลยคือ ฟินคุณตั้มกับชะเอมมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เพื่อนๆคิดเหมือนกันไหมคะว่าฉากที่คุณตั้มทำอาหารให้ชะเอมทานที่คอนโดนี่ทำให้นึกถึงสามหนุ่มฯเลย
เหมือนตอนที่คุณแอ๊วทำสปาเก็ตตี้ให้คุณกริชชัยทาน
แล้วต่างคนต่างก็มาดูตอนกำลังทำแล้วก็มองแล้วเคลิ้มมมมม ...

แอร้ยยยยยยยย เขิมมากกกกก ><.

แล้วเมื่อตอนวันศุกร์ค่ะ นั่งดูอยู่ คุณพ่อก็มานั่งดูด้วย
แล้วพอจบพ่อก็ถามว่า เรื่องนี้มีวันไหนอีก? ตลกดีเนอะลูก
ปกติคุณพ่อไม่ดูละครเลยค่ะ ออกจะแอนตี้ละครช่องสามด้วยซ้ำ
เพราะปกติคุณพ่อไม่ให้ดูละคร (เพราะกลัวว่าเราจะเอาแบบอย่างน่ะค่ะตอนตัวร้ายออกมางี้)
แต่พอคุณพ่อมาดูเรื่องนี้ กลับชวนเราดูซะงั้น 5555555

ขอชื่นชมทั้งนักแสดง ทั้งผกก. ผู้จัด และทีมงานทุกคนเลยนะคะ
ขอให้ผลิตผลงานคุณภาพแบบนี้ออกมาอีกนะคะ

ปล.เมื่อคืนชอบโบกับกุ๊บกิ๊บมากเลยค่ะ น่ารักมากๆเลย ทำเรายิ้มไม่หุบเลยทีเดียว

จากคุณ : fahtender
เขียนเมื่อ : 28 ต.ค. 55 08:17:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com