Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามผู้รู้หน่อยครับ ลามูของ SIC 30 เล่มนี่ครบมั้ยครับ คือ มัน 34 เล่มจบไม่ใช่เหรอ ติดต่อทีมงาน

คืองงครับ เช็คใน mangaupdates ก็บอก 34 Volumes

ใน wiki ก็บอก 34 Volumes

ในเว็บ Cover Database ก็บอก 34 Volumes

ถามผู้รู้หน่อยครับ ตกลงของ SIC 30 เล่มนี่มันครบทุกตอนรึเปล่าครับ หรือมันเป็นคนละ Ver. กัน แต่ก็หาข้อมูล Ver. 30 เล่มไม่เจอเลย

รบกวนผู้รู้หน่อยครับ

จากคุณ : เย็นตาโฟหวาน
เขียนเมื่อ : 28 ต.ค. 55 19:59:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com