Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สงสัยตอนจบArang นิดหน่อย(สปอยล์แหละ) ติดต่อทีมงาน

คือเราเพิ่งดู Arang จบ ก่อนอื่นเลยอยากบอกว่า ซาโต้อึนโฮหล่อน่ารักมาก และสงสารนายน้อยจูวาลจังเลย
อ่อ..เข้าเรื่องนะคะ คือตอนจบเนี่ยซาโต้กับอารังลงมาเกิดใหม่ที่โลกมนุษย์หรอคะ แล้วตกลงซาโต้จำอะไรไม่ได้จริงดิ เห็นภาพตอนเด็กอารังเม้งใส่ซาโต้ว่าไปกินน้ำในบ่อไรซักอย่างทำไม แต่เห็นพอตัดภาพมาตอนโตซาโต้ดันจำได้
คำถามคือ
ซาโต้ลืมหรือจำอดีตได้กันแน่
แล้วฉากภาคผู้ใหญ่นั่นคือซาโต้กับอารังโตแล้วหรือว่าแค่ทำให้เห็นภาพว่าเด็กสองคนนี้คือซาโต้กับอารัง

ส่วนตัวก็ดูรู้เรื่อง เห็นถึงความสัมพันธ์ภายในเรื่องนะคะ แต่ด้วยความเป็นคนคิดเล็กคิดน้อยเลยสงสัยตอนจบนิดหน่อย

สำหรับเราโดยรวมเรื่องนี้ก็สนุกนะคะ แต่รำคาญทรงผมมหาเทพสุดๆ ทำซึงโฮของเราหมดหล่อเลย

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 28 ต.ค. 55 20:28:44

จากคุณ : Tarsier
เขียนเมื่อ : 28 ต.ค. 55 20:26:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com