Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยโหวตและเลือกให้ทีครับว่า Anime ต่อไปนี้ "ควรดู" เรื่องไหนก่อน ติดต่อทีมงาน

Code Geass (74 คน)
  Hyouka (20 คน)
  Another (2 คน)
  Saint seiya lost canvas (4 คน)

74.00%
  Code Geass (74 คน)
 20.00%
  Hyouka (20 คน)
 2.00%
  Another (2 คน)
 4.00%
  Saint seiya lost canvas (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 100 คน

คือตอนนี้กำลังดู Read or Die The TV กับ Sword Art Online อยู่ เรื่องแรกใกล้จะจบแล้ว ส่วนเรื่องหลังก็ตามอยู่ EP 17 ครับ

หลังจากนี้ผมควรดูเรื่องอะไรก่อนดี ลองเข้าไปดูกระทู้ที่เพื่อนๆ แนะนำกันก็มีรายชื่อที่ผมให้โหวต แล้วผมก็ตามเก็บครบหมดแล้ว รอดูอย่างเดียว ไม่ทราบว่าควรดูเรื่องไหนก่อน ขอเหตุผลด้วยก็จะดีมากครับ

ปล.ถ้าเรื่องไหนมีฉากแบบ 18+ บอกด้วยนะครับ ผมเจอเรื่อง Read or Die ช่วงตอนที่ 9 ไป โอ้โห เห็นเต็มๆ uncen ด้วย

ปล.(อีกที) Saint seiya lost canvas ไม่มีใครแนะนำครับ แต่ผมชอบมากจากภาค Hades เพียงแต่เคืองตอนจบมันจบแบบห้วนๆ ไงก็ไม่รู้

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 30 ต.ค. 55 11:32:13

จากคุณ : Tetsu84
เขียนเมื่อ : วันออกพรรษา 55 11:30:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com