Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อุบัติเหตุ ไม่ไหวแล้วนะ! ติดต่อทีมงาน

ฉากในงานวัด ที่บอกว่า ฉันชอบคุณตอนนี้จัง
อ๋อม สำลักผัดไท ฮ่าๆๆ

ฉากที่มากินอาหารข้างล่างโรงแรม อั้ม ถ้าเปลี่ยนคุณเป็นพระเอกจะดีมากเลย อ๋อม อึ้งงง ต่างคนต่างเขินนน

ชอบเวลาอั้มทำตาหวานๆ ใส่อ๋อม แล้วอ๋อมเขินจริงๆ เนี่ยแหละ! มันฟินนน

โอยยย และหลายๆ ฉาก วันนี้ มีแต่ฉากน่ารักๆ
มะรุมกับชะนีน่ารักเว่ออๆ ค่า >O<
คือสองคนนี้อยู่ด้วยกัน แล้วดูเข้ากันมากจริงๆ นะคะ
ชอบตอนที่วิศนีอ้อนให้อารุมช่วยโกหกโยธินนั่นด้วย น่าร้ากกก
เวลาอารุมขำวิศนีนี่รู้เลยว่ามีความสุขมากกก
เวลาวิศนีอยู่กับอารุมก็รู้เลยว่าเธอมีความสุขมากกก
ต่างคนต่างมีความสุข และก็ทำให้คนดูมีความสุขมากๆ ด้วยย
ขอบคุณ คนเขียนบทค่ะ เขียนเหมือนรู้ใจคนดูอย่างเราๆ เลยอ่ะ ฮ่าๆๆๆ

วันนี้ที่สำคัญ อั้ม ได้เล่นซีนอารมณ์ด้วย
เราว่าไม่มากไม่น้อยไป กำลังดีเลยอ่ะ
ฉากโกรธพ่อ กับฉากเหวี่ยงพวกนางแบบกับเจ๊ตุ๊ด นี่ทรงพลังสุดๆ
แววตากราดเกรี้ยว แต่ไม่น่ากลัววว เป๊ะ!

ทราบมาว่าทีมงานดีใจมากที่กระแสตอบรับสามตอนแรกออกมาค่อนข้างดี
ก็อยากฝากกำลังใจไปให้ทีมงานค่ะ ขอให้ตั้งใจทำงานให้เต็มที่
ให้เรื่องนี้ออกมาดียันจบเลยนะคะ
อย่าสั่งยืดเลยค่ะ อย่าให้มันยานเลย ให้ละครเรื่องนี้จบไปพร้อมความประทับใจเถอะนะคะทีมงานและช่องเจ็ด
เรื่องนี้เราว่า อาจได้เป็นมาสเตอร์พีชที่เป็นที่กล่าวถึงแม้จะจบไปแล้วก็ได้นะคะและอาจเป็นการคืนฟอร์มดาราวีดีโอได้ด้วย
ก็รอดูต่อไปค่ะ รอดูช่วงดราม่ากับอยู่เกาะด้วยกัน และตอนท้ายว่าจะมาสเตอร์พีชมั้ย แต่อยากให้มาสเตอร์มากๆ

เรื่องการจัดแสงวันนี้ไม่หมองเท่าอาทิตย์ก่อน วันนี้เราว่าแสงแจ่มอยุ่นะ
แต่แอบมีกล้องสั่นๆ บางฉาก

เรารู้ว่ามันเร็วไปที่จะไว้ใจดาราวีดีโอ เพราะว่าจากผลงานก่อนๆ อ่ะเนอะ
แต่ตอนนี้มีความสุขที่ได้ดู อบัติเหตุ ค่ะ อารมณ์เสียสุดๆ เวลาจบ! เชอะ!
จบไวไปนะคะ -.,-

อย่าทำร้ายพวกเราเลยนะค้าดาราวีดีโอ ขอให้เรื่องนี้เป๊ะเถอะค่าาาา

****ขออนุญาตเพิ่ม อยากให้ทีงานได้อ่านจังค่ะ รบกวนใครมีเฟซคุณหลุยส์หรือเฟซทีมงาน เอาไปฝากทีนะคะ
จะได้เป็นกำลังใจให้ทุกคนค่ะ แล้วก็จะได้รับรู้ว่าพวกเรามีฝากอะไรไปบ้าง
ละครเรื่องนี้จะได้สมบูรณ์แบบค่ะ ตอนนี้สมบูรณ์มากแล้วสำหรับเรา
เพราะมีความสุขทุกสุดสัปดาห์เลยค่ะตอนนี้

แก้ไขเมื่อ 02 พ.ย. 55 23:18:49

แก้ไขเมื่อ 02 พ.ย. 55 22:51:16

จากคุณ : Stitch in Aloha land
เขียนเมื่อ : 2 พ.ย. 55 22:47:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com