Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปัญญาชนก้นครัว ถ้าแอบดูเค้าแล้วยิ้มแบบไม่มีเหตุผล หรือหน้าแดงเวลาอยู่ใกล้คนๆนั้น แปลว่าเราตกหลุมรักคนๆนั้นอย่างจัแล้ว ติดต่อทีมงาน

ประมาณคำพูดตามหัวกระทู้นะคะ ไม่เป๊ะมาก

ตอนที่คุณตั้มปรึกษาเพื่อนที่ชื่อหมูน่ะค่ะ แล้วมีอาการตามนั้นตอนแอบดูชะเอม

ขอบอกว่าเราก็มีอาการแบบคุณตั้มเหมือนกัน อาการก็เป็น ณ ตอนนั้นเลยค่ะ ยิ้มแบบไม่มีสาเหตุ และรู้สึกหน้าแดง เวลาเห็นคนๆนั้น คนๆนั้น ของดิฉัน คือ คุณตั้มค่ะ แปลว่าดิฉันตกหลุมรักคุณตั้มเหมือนกันใช่มั้ยคะ แล้วก็อิจฉายายชะเอมมากๆๆๆๆ แอบมาถามในนี้ เพราะ ไม่มีคนแบบคุณหมูให้ปรึกษา จะถามเพื่อนก็อายค่ะ กลัวเพื่อนรู้ว่าติดละคร 555

จากคุณ : kittyjang
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 55 11:24:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com