Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Original Soundtrack ของ Anime เรื่องไหนที่ คุณๆ ชอบกันบ้างค่ะ ช่วยบริจาคหน่อยจ้า >,<* ติดต่อทีมงาน

ตัว จขกท. เองชอบดู Anime ค่ะ
แล้ว Anime เรื่องไหนที่มี Original Soundtrack เพราะๆ
เป็นบ้าค่ะต้องหามาไว้ในครอบครอง เช่นเรื่อง Inuyasha , HunterXHunter , Conan ,
Bleach และเรื่องอื่นๆอีกมากมายที่ไม่ได้เอ่ย แล้วเพื่อนๆ พี่ๆ มีเพลง Original Soundtrack ของ Anime เรื่องไหน ที่พอได้ยินแล้วชอบ รู้สึกปิ๊ง บ้างไหมค่ะ รบกวนแชร์ทีน๊ะค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ >,<*

จขกท. ขอเลือกเพลงนี้ละกันค่ะ Pray - Wish (OST. HxH Gi)
ช๊อบบบชอบ อิอิ ;3

จากคุณ : MiiZiiMizZel-AD
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 55 22:24:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com