Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

...ดูจบแล้วค่ะ Queen In Hyun's Man (กระทู้บอกความในใจ) ติดต่อทีมงาน

อ่านจากในนี้แหละค่ะ เลยไปโหลดมาดู เห็นว่าจิกหมอนกระจุย

จริงค่ะ!! กระจุยกระจาย ตบหมอน ตบโซฟา มีกรี๊ด มีวี๊ด มีว๊าย แต่สักพักน้ำตาไหล - -" แล้วอีกนิดก็ไหลพรากๆ เลยค่าาา

ใครหลอกเค้าว่าจิกหมอน หวานอย่างเดียว ทำไมเค้าร้องไห้ กระซิกๆ แล้วก็ไหลพราก ถูกใจมากกกกกกกกกกกก ขอบคุณนะคะที่แนะนำซีรีย์เรื่องนี้ให้ดู ^ ^

เพราะจะสารภาพว่าห่างหายจากการดูซีรีย์เกาหลีไปสักพัก หาที่ถูกใจไม่ได้ พอมาเจอเรื่องนี้ ถูกใจอ่าาา รัก ...รักหมดใจ (ในตอนนี้) ชอบมากถึงมากกว่านั้น สรุปว่าชอบมากจริงๆ ^____^

ใครยังไม่ได้ดูต้องหามาดูนะคะ สปอยแหลกกระทู้นี้ เพราะถูกใจเรามาก สำหรับเราซีรีย์เกาหลีต้องแบบนี้น่ะค่ะ น่ารัก หวานๆ ลุ้นให้จูบเป็นจูบ ดูไปดูมาน้ำตาไหล ไม่ยืดเยื้อ ไม่ดูตัวละครเดินไปเดินมา ไม่มีนางรองน่ารำคาญ

มีเพลย์บอยสุดอบอุ่น ฉลาด  น่ารัก อยากโดดจูบ คนอะไรก็ไม่รู้อมยิ้มได้น่าจิกทึ้ง พูดไปก็เขิลนะ แต่อยากได้อ่ะ ขาดไร้ความรู้สึกแบบนี้มานานละ 555

เพื่อนๆ พี่ๆ มีเรื่องไหนแนะนำอีกไหมคะ ตอนนี้โหลด Reply 1997 อยู่ ยังไม่เสร็จเห็นในนี้เชียร์กันมาก มีเรื่องอื่นแนะนำบอกได้นะคะ แต่ขอแบบนางเอกไม่ง๊องแง๊งนะคะ  รักเป็นรัก ชอบแบบนี้ค่ะ : )

ปล. เราเริ่มร้องไห้ ในตอนที่นางเอกแกล้งจะเผาเครื่องราง น่าจะตอนที่ 11 จากนั้นก็มาเป็นพักๆ แต่มาจัดหนักตอน 15-16

มีใครร้องบ้างไหม หรือว่า... มีเราอยู่คนเดียว   (แอบเขิล)

จากคุณ : ลูกไม้ของพ่อ
เขียนเมื่อ : 6 พ.ย. 55 16:28:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com