Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนสอบถามชื่อเรื่องซีรีย์ญี่ปุ่น 2 เรื่องค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือเคยดูนานแล้วค่ะ ประทับใจ แต่จำชื่อเรื่องไม่ได้
ทีนี้อยากจะสั่งมาเก็บไว้ เลยมารบกวนถามท่านผู้รู้ ว่าซีรีย์ 2 เรื่องนี้ ชื่อเรื่องอะไรค่ะ

เรื่องที่ 1 เป็นเรื่องเกี่ยวกับร้านกาแฟบนภูเขา ที่เจ้าของเป็นลุงแก่ ๆ
และแต่ละตอนเป็นเรื่องราวของคนที่มากินกาแฟ(โดยใช้เครื่องบดกาแฟเล็ก ๆ เอง) วิวสวยมากๆค่ะ

เรื่องที่ 2 นางเอกเป็นสาวออฟฟิส ทำงานเก่ง เป๊ะมากๆ เลิกงานตรงเวลาเด๊ะ และไปรับjob เป็นสาวเต้นระบำสเปน ประมาณนี้ค่ะ (นางเอกเคยเล่นเป็นพี่สาวนางเอกเรื่อง My Husband คนที่เป็นนักจัดรายการวิทยุ)

ขอบคุณทุกท่านค่ะ

จากคุณ : เนตรชนก
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 55 23:04:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com