Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชอบอ๋อมแพน จากทวิภพ สู่ วันนี้ที่รอคอย [ย้ายจาก : บันเทิงวิทยุ-โทรทัศน์] ติดต่อทีมงาน

คือว่าชอบเรื่องทวิภพมากเลยค่ะ ตั้งแต่ดูทวิภพก็เริ่มชอบพี่อ๋อมกับแพนเค้กมาก สองคนเวลาเข้าฉากด้วยกันแล้วดูน่ารัก เหมาะสมกันมากทำให้คิดว่าอยากเห็นเล่นด้วยกันอีกในหลายๆบท อาจจะแบบดราม่าไปเลยอะไรแบบนี้น่ะค่ะ แล้วพอได้ข่าวว่าสองคนได้เล่นละครด้วยกันอีกก็เลยรู้สึกดีใจมากกกกกกก จนอยากดูเร็วๆแล้วค่ะ ยิ่งเห็นรูปบวงสรวงยิ่งคลั่งเลยค่ะ จนตอนนี้จินตนาการไปไกลแล้ว 5555 อยากจะจิ้นสองคนนี้เบาๆจังค่ะ ดูเคมีเข้ากันมาก (แอบเรียกว่าคลั่งคู่นี้เบาๆก็ได้ค่ะ 555 >\\<)  เลยอยากจะรู้ว่ามีใครเป็นแบบเค้าบ้าง หรือเค้าจะจิ้นคู่นี้อยู่คนเดียวนะ ><
ปล. เค้าชอบคู่นี้มากเลย จนแทบอยากจะตั้งบ้านของคู่นี้ขึ้นมาไว้คอยจิ้นกันทีเดียวเลย จะมีใครเป็นขนาดเค้าไหมเนี่ย 5555

แก้ไขเมื่อ 08 พ.ย. 55 02:10:48

จากคุณ : framdien
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 55 02:10:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com