Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ครั้งนี้ ไม่ไหวจริงๆแล้น!! ติดต่อทีมงาน

สืบเนื่องมาจากกระทู้ก่อน  ที่เราตั้ง  เพราะความอึดอัด  หงุดหงิด  หลายอย่าง

จากกรณีของผู้หมวด  และน้องจาอึน

ครั้งนั้น  อัดอั้นจนทนไม่ไหว  ต้องออกมาตั้งกระทู้

จนจะครึ่งเรื่อง นางเอกก็ยังตกระกำลำบาก  นึกว่ากำลังดู ปลาบู่ทองอยู่เสียอีก

ตอนนั้น  จวนเจียนจะเลิกดูแล้วนะ

แต่เพราะตาโตๆของยูอี  และอะไรบางอย่าง  

ทำให้เราเข้าห้องนี้  ปกติสิงที่ห้องเฉลิมไทยกะห้องเอเอฟ

วันนี้เราดูเล้าเป็ด  จนพระเอกกับนางเอก  จุจุ๊บกัน  เดทกัน

และวางแผนจะแต่งงานกันก่อนปลายปี  ( ปานนี้คงจะเข้าหอแล้วสินะ อิอิ)

มีความสุขมากค่ะ  หวานแต่ไม่เลี่ยน

รู้สึกเหมือนกลับไปตอน  อายุ  14  อีกครั้ง  

ขอบคุณเพื่อน นะคะ  ที่ช่วยรั้งเราให้เราอดทนไปกับจาอึน

ทำให้เรามีความสุข  มากกก  เหมือนดั่งว่าเราเป็นคนที่หมวด  มาสารภาพรัก

แอร๊ย!!!!  อยากตายที่หลังผู้หมวด  ......

ปล  ใครที่พลาดเหมือนเรา รีบไปหามาดูซะนะคะ  สนุกกมากกก

พระเอกน่ารักก   นางเอกน่ารักก  เนื้อเรื่องเนียน  โอยยยย....

ปล 2  เอ่อ  ท่าเราดูเรื่องนี้  เราคงไม่กล้าดูเรื่องต่อไปของทั้งสองอ่ะ  

ทำใจให้ใครมาแทนแทฮี กะจาอึนไม่ได้  แอร๊ยส์!!!ขอตายอีกรอบ!!!!

ปล  3  ใครมีรูปเล้าเป็ด  หวานขอด้วยนะคะ  ฟินแลนด์แลนดิ้งแล้วนะจุดนี้

จากคุณ : หวานใจกิมลี
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 55 19:56:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com