Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมมัน หล่อขั้นเทพเทพ..ผมเลิกกับแฟน..ทำไมพูด กันจัง. ผมจะหา ผู้หญิงกี่คนก็ได้ เลิกคนนี้ เดี๊ยวก็มี มาเสนอตัวให้ควงอีก ติดต่อทีมงาน

ผมมัน หล่อขั้นเทพเทพ ..ผมเลิกกับ แฟน..ทำไมพูดกันจัง.  ผมจะหา ผู้หญิงกี่คนก็ได้  เลิกคนนี้  เดี๊ยวก็มี  มาเสนอตัวให้ผมอีก

....  ผู้ หญิง  เค้าอยาก ควงดารา   อยากมีแฟน หล่อๆ  กันทั้งนั้น..

ผมจะหาใหม่ กี่คน ก็ได้....   เลิก  เด๊่ยว ก็มีใหม่...

เบื่อ ก็ เปลี่ยน... สาว . สวย  นักศึกษา   ผม จะ มีซักกี่คน  ก็ ได้  

ก็ ผม มันหล่อ...   ห่ะ

ว้ายยย กรีดด,,,,,,,,

พวกคุณอิจฉา ผม ละซิ.. ...      

.. ละคร ผม ก็   ยังมีเล่น.. งาน อีเวน ก็มี  

เด็กวัยรุ่น  ผู้ชาย . เอาตามอย่างผม ก็ดี    จะได้เปลี่ยน ผญ   บ่อยๆ.ไม่น่าเบื่อ

.. คุณว่า จริง ป่าวว..

จากคุณ : prince-npark
เขียนเมื่อ : 10 พ.ย. 55 10:21:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com