Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ของเล่นมาโดกะ...ยังไม่จบ (กระทู้ขนหน้าแข้งร่วงภาค2) ติดต่อทีมงาน

หากใครยังจำกันได้
ผมเคยตั้งกระทู้มาบ่นว่า ไม่น่า"ลองซื้อ"ฟิกม่ามาโดกะสักตัว
เพราะผมโดนสกิลเรียกพวกเล่นงาน แถมมันยังเล่นออกซะถี่ยิบ ...
ล่าสุดที่ผมมาบ่น คือมันออก"ชุดบร๊ะแม่"มาให้สาวกชาบูกัน
ทำให้ผมต้องบริจาคกำลังทรัพย์ไปให้บร๊ะแม่เพื่อเป็นศิริมงคลแก่ชีวิต
http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A12825100/A12825100.html

...............
หลังจากวันนั้นผมไม่ได้เข้าเวปของเล่นอีก ... จนมาถึงวันนี้ ...
ไม่รู้อะไรดลบันดาลใจให้ผมเปิดเข้าไปดูอีกครา ....
และทำให้ผมพบว่า ผมยังไม่หลุดจากนรกแห่งความสิ้นเปลืองไปได้ Y Y

เพราะมันยังออกของเล่นมาหลอก "แดร๊กตัง" อยู่เล้ย !!
ในเมื่อผมมีมาโดกะกับโฮมุระชุดนักเรียนแล้ว มันจะขาดตัวนี้ไปได้อย่างไร ..
จัดไป มามิชุดนักเรียน !! (หลายๆคนคงรู้แล้ว แต่ผมเพิ่งรู้เมื่อกี้นี่แหละ 555)

จากคุณ : Kyo3
เขียนเมื่อ : 11 พ.ย. 55 17:49:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com