Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"สาวผมสั้นสีน้ำตาล"...ทั้ง 10 คน...ต่อไปนี้...คุณชอบหรือประทับใจคนไหนที่สุดครับ??? ติดต่อทีมงาน

คิโนโมโตะ ซากุระ . . . . Cardcaptor Sakura (70 คน)
  ฟุรุคาว่า นางิสะ . . . . Clannad (26 คน)
  ไฮบาระ ไอ . . . . Detective Conan (28 คน)
  ฟูจิโอกะ ฮารุฮิ . . . . Ouran High School Host Club (15 คน)
  โนดะ เมงุมิ . . . . Nodame Cantabile (17 คน)
  มิซากะ มิโคโตะ . . . . Toaru Majutsu no Index (43 คน)
  ฮิราซาว่า ยูอิ . . . . K-On! (26 คน)
  เซนโงคุ นาเดโกะ . . . . Bakemonogatari (15 คน)
  โคซากะ จิฮิโระ . . . . The World God Only Knows (9 คน)
  ทามูระ มานามิ . . . . Ore no Imouto ga Konnani Kawaii Wake ga Nai (15 คน)

26.52%
  คิโนโมโตะ ซากุระ . . . . Cardcaptor Sakura (70 คน)
 9.85%
  ฟุรุคาว่า นางิสะ . . . . Clannad (26 คน)
 10.61%
  ไฮบาระ ไอ . . . . Detective Conan (28 คน)
 5.68%
  ฟูจิโอกะ ฮารุฮิ . . . . Ouran High School Host Club (15 คน)
 6.44%
  โนดะ เมงุมิ . . . . Nodame Cantabile (17 คน)
 16.29%
  มิซากะ มิโคโตะ . . . . Toaru Majutsu no Index (43 คน)
 9.85%
  ฮิราซาว่า ยูอิ . . . . K-On! (26 คน)
 5.68%
  เซนโงคุ นาเดโกะ . . . . Bakemonogatari (15 คน)
 3.41%
  โคซากะ จิฮิโระ . . . . The World God Only Knows (9 คน)
 5.68%
  ทามูระ มานามิ . . . . Ore no Imouto ga Konnani Kawaii Wake ga Nai (15 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 264 คน

จากกระทู้ที่แล้วที่โหวต "สาวผมมีหงอน" ที่ผมพลาดไม่ได้ใส่นางิสะไป เพราะงั้นเลยขอแก้ตัวกับกระทู้นี้ละกันครับ  ^^

ที่จำกัดเป็นสาวผมสั้นนั้น เพราะ สาวผมน้ำตาลนี่มีเยอะจริงๆ ครับ เลยเอาแค่ผมสั้นก่อน ส่วนสาวผมยาวสีน้ำตาลนั้นเดี๋ยวผมลองรวบรวมดูอีกทีละกันครับ

อนึ่ง สาวบางคนอย่างฮารุฮิหรือน้องงูนั้น  ดูผิวเผินเหมือนพวกเธอผมสีดำ แต่ถ้าเทียบกับคนอื่นในเรื่อง อย่างฮารุฮิเทียบกับรุ่นพี่เคียวยะ/รุ่นพี่โมริ หรือน้องงูเทียบกับน้องนก/น้องผึ้งแล้ว ผมถือว่าพวกเธอ "ผมสีน้ำตาลเข้ม" ครับ

จากคุณ : Dreammaker_Toon
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 55 01:07:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com