Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

_______ทำไมมีแต่คนจะทำร้ายจิตใจวีกิจกันจัง________ ติดต่อทีมงาน

แรงเงาตอนนี้ดราม่าหนักน่าดูเลยนะคะ
เล่นเอากระทู้เกลียดมุนินทร์ผุดเป็นดอกเห็ด เราก็คนนึงนะที่ไม่ชอบ เขาแรงเกินบทนางเอกไปนิด
แต่ที่เราแอบไม่เห็นด้วยคือ หลายคนอยากให้นางไร้คู่ตอนจบนี่แหละ

เอาจริงๆนะ ถ้านางไร้คู่ตอนจบใครกันจะเจ็บที่สุด ถ้าไม่ใช่วีกิจที่น่าสงสาร วันนี้เจอหนักขนาดนี้ยังไม่สามารถตัดใจได้
แม่ดันมาย้ำว่าความรักเป็นยังไง ใจเจ้ากรรมก็ดันรู้สึกแบบนั้นกับมุนินทร์ไปแล้ว
วีกิจที่น่าสงสาร ทุ่มเททุกอย่าง ถ้าพูดว่ารักโง่ๆ เรื่องนี้ วีกิจก็คงเป็นหนึ่งในนั้น ไม่ลืมหูลืมตาอะไรเลย ทู่ซี้จะรักมันอย่างเดียว
แล้วเดี๋ยวตอนใกล้จะจบ อยากอยู่กับนางเอกจนเสนอให้เขาไปอยู่ที่ไหนในโลกก็ได้ แค่มีกัน 2 คนก็พอ

คนแบบนี้ ทุ่มเทขนาดนี้ จะให้เขาผิดหวังจริงๆเหรอคะ ชีวิตนี้จะไม่ให้เขาได้อะไรตอบแทนความดีที่เขาทำไปบ้างเหรอ
บางคนอาจบอกว่า เพราะเขาเป็นคนดีก็น่าจะได้คู่กับคนดี
แต่ขอโทษนะคะ ความรักมันไม่เคยมีเห็นผล ถึงเขาเลว ถ้าคุณรักไปแล้วคุณจะเปลี่ยนงั้นเหรอ คนเราก็ต้องอยากรักกับคนที่เรารักอยู่แล้ว

ขอโทษะคะอินไปหน่อย เขาสงสารวีกิจจริงๆ

*เครดิตตามภาพค่ะ

แก้ไขเมื่อ 13 พ.ย. 55 23:53:52

จากคุณ : หน้าที่คนรอ
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 55 23:51:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com