Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++Hong Gil-Dong++ ใครยังคิดถึงจอมโจรสุดเท่ห์ กะองค์ชายสุดหล่อ..อยู่บ้างคะ ติดต่อทีมงาน

หาเพื่อนเม้าท์ค่ะ

ตอนนี้เราดูถึงตอนที่ 15 แล้วค่ะ เลยอยากหาคนเท้าท์ด้วย

ละครค่อนข้างเก่าไปนิด แต่ไม่รู้ยังจะมีใครพอจำได้ไหม

สาเหตุที่ดูอันดับแรกเลยคือ "ซ็อกกี้" ค่ะ

พอเริ่มดูติดใจฉากแรกเลยค่ะ เสื้อผ้า  และฉากเปิดตัว

และต่อมาก็มีหลายอย่างดูแปลกตาจากหนังโบราณทั่ว ๆ ไป

แรก ๆ ก็ฮาดีค่ะ แต่ตอนนี้เริ่มดราม่า มีน้ำตาบ้างเล็กน้อย...

ไม่รู้จะสงสารใครดี...

ตอนจบยังไม่รู้  และก็ไม่อยากรู้...กลัวเศร้า...

ยังไงก็ชวนเพื่อน ๆ มาเม้าท์กันได้นะคะ  หากใครพอจะจำได้

จากคุณ : uhmfah
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 55 13:31:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com