Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เช็ค เรตติ้ง ค่ะ รอบพิเศษ Cloud Atlas เป็นไงบ้างค่ะ สนุกกันมั้ย ?? ติดต่อทีมงาน

เห็นเริ่มมี กระทู้ รีวิว หนังขึ้นมาแล้วหล่ะค่ะ แต่อาจจะส่อแววสปอยด์ เลยไม่กล้าเข้าไปอ่าน กลัวโดน ฮ่าๆๆๆๆ กระทู้เดิมก็ถูกดันลงดินไปและ (คงมะมีคนเห็น) เลยตั้งมาใหม่ ก็ตามหัวข้อแหละค่ะ ขอแถมให้คะแนน อีกซักหน่อยก็ดีนะค่ะ จะเป็น 8/10 64% หรือ b- b+ ได้หมดค่ะแล้วแต่

ขอถามเพื่อประโยชน์ส่วนตัวหน่อยนะค่ะ ฮ่าๆๆ
  อยากถามว่า โดยรวมแล้วหนังจบแบบ Happy รึปล่าว ฮ่าๆๆ เพราะในหนังสือจบหดหู่มาก ทั้งตอน ซอนมี กับ แซครี่ เลยถามไว้ เห็นมีปรับบทคนค่อนข้างเยอะ เลยถามดูหน่ะค่ะ ขอบคุณนะค่ะ

จากคุณ : Zenturiana
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 55 08:18:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com