Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(SURVIVOR) ชวนวิแคะเรื่อง ABI ไม่เข้าใจเธอจริงๆว่าไม่รู้ตัวหรือแกล้งไม่รู้กันแน่เนี่ย?{แตกประเด็นจาก A12965762} ติดต่อทีมงาน

ขอยาดตั้งทู้ถึงแอบบี้
คือไม่เข้าใจว่าคนอะไร..ทำไมไม่รู้จริงๆหรือว่าทำตัวให้คนเกลียดได้ขนาดนั้น

ผมว่าผมเจอคนเกรียนมาเยอะอยู่นะ แต่ไม่เคยถึงขนาด Abi เลยง่ะครับ
อาการของเอบี้ที่ผมปวดตับ มีดังต่อไปนี้

1. ไร้สิ้นซึ่งมนุษย์สัมพันธ์
2. ปากพาจน แถมพูดไม่หยุด
3. คน 80% ในเผ่าไม่ชอบเธอหมด แต่กลับกล้าบอกว่า "ไม่รู้ว่าฉันทำอะไรให้คนอื่นคิดแบบนั้น"
4. เถียงคำไม่ตกฟาก
5. โทษคนอื่นหมด ยกเว้นตัวเอง
6. ทำหน้าซื่อไร้เดียงสา "ฉันไ่ม่รู้เรื่อง... ที่บ้านฉันไม่เห็นเจอแบบนี้"

ส่ายหัว ส่ายหัว...

ถ้าผมเป็นพีท ผมจะเขย่าตัวแล้วถามว่า "เธอเป็นอะไรของเธอ!"

แก้ไขเมื่อ 24 พ.ย. 55 14:54:47

จากคุณ : ผึ้งน้อยพเนจร
เขียนเมื่อ : 24 พ.ย. 55 14:53:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com