Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถึงน้องที่นั่งข้างกระผมในโรงภาพยนตร์พารากอน หนังเรื่อง Cloud Atlas ในวันนี้ครับ ติดต่อทีมงาน

ภาพยนตร์ เรื่อง Cloud Atlas (หยุดโลก...ข้ามเวลา) @Siam Paragon วันที่ 24 พ.ย. 2555 รอบเวลา 21.00 น. โรงที่ 14 ที่นั่งกระผม C-11 แต่ท่านที่จะกล่าวถึงต่อไปนี้ ที่นั่ง C-12

ถึงน้องคนดังกล่าวนะครับ คุณน้องครับ คุณน้องป่วยหนักขนาดนี้ ไอทุกๆ 5 วินาที สูดน้ำมูกทุกๆ 3 วินาที เป็นเหตุให้คุณน้องพลอยขยับตัวไปและเบาะสะเทือนไปด้วย รวมทั้งคุณน้องรู้ตัวมั้ยครับว่ากลิ่นตัว/กลิ่นยา/หรือกลิ่นเท้า จากคุณน้อง มีกลิ่นฉุนมากในระดับสารพิษเกรดเดียวกับที่เชอร์โนบิลเลย ถ้าคุณน้องอาการหนักขนาดนี้ พี่แนะนำให้เข้าโรงพยาบาลดีกว่านะครับ ไม่น่าที่จะมาดูหนังเลย ภายในโรงหนังอากาศก็ยิ่งเย็นอีกด้วย คุณน้องควรรักตนเองบ้างนะครับ และควรเห็นใจคนข้างๆ ด้วย พี่เข้าใจนะครับว่าอยากดูหนังรอบพิเศษก่อนใคร แต่เรื่องแค่นี้ควรจะแยกให้ออกว่าอันไหนสำคัญกว่ากันระหว่างสังขารกับหนังเรื่องนี้ที่น่าจะยังฉายอีกนานในโรง

##ดูได้ ชม. เดียว ก็ต้องลุกออกมา เพราะไม่สามารถอดทนต่อไปได้ไหว

##ขออภัยมา ณ ที่นี้ ถ้ามีคำใดหรือประโยคใดรุนแรงเกินไปครับ

จากคุณ : Peerapat_Ch
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 55 01:09:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com