Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาหนังในอดีต กูรู ช่วยมาตอบหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ตามหาหนังรายละเอียดดังนี้
1. เป็นหนังยี่ปุ่น เป็นตอนๆ
2. เป็นคนแสดง คล้ายพวกแปลงร่าง style จีบัน
3. คู่ต่อสู้เป็นสัตว์ประหลาด
4. มีพระเอก แค่คนเดียว ไม่มีนางเอก
5. ยานพาหนะ เป็นรถยนต์ เวลาขับต้องนอนคว่ำหน้า แล้วจะมีจอให้ดู แต่พระเอกจะเงยหน้าไม่ได้ ต้องดูที่จอ monitor ตลอด
6. หนังนี้ประมาณ 25 ปีที่แล้ว
7. ไม่เคยมีการนำมาฉายซ้ำอีกเลย
8. ผมอายุ 32 แล้วครับ อยากดูมากๆๆๆๆๆ

ช่วยตอบหน่อยนะครับ อยากดูมากๆ

จากคุณ : luluclub69
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 55 13:50:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com