Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ M1KE D. ANGELO FAMILY # 55 ไมค์ พิรัชต์ ] ณ จุดนี้ ติด รากบุญ มากถึงมากที่สุด คุณลาภิณเท่ห์ชะมัดยาด><{แตกประเด็นจาก A12941515} ติดต่อทีมงาน

ไมค์ - พิรัชต์ นิธิไพศาลกุล    ig/twitter : @ M1KEANGELO

- เมื่อฉันมองไปที่ไมค์  ฉันมองเห็นความทุ่มเท /  ใจหล่อ ยังไงก็หล่อ -

=====================================================================================

สำหรับท่านใดที่คลิกเข้ามากระทู้นี้ ขอต้อนรับเข้าสู่ M1ke D. Angelo Family ค่ะ บ้านนี้เป็นสถานที่ที่แลกเปลี่ยนข้อมูล รูปข่าว ข่าวคราวของไมค์ แองเจโล่ ถ้าเป็นแฟนไมค์อยู่แล้วก็ขอเชิญมาร่วมวง ถ้าเพิ่งเป็นแฟนไมค์หมาดๆ ก็ยิ่งขอเชิญใหญ่เลย ที่นี่มีแฟนใหม่ป้ายแดงเยอะค่ะ มาร่วมวงคุยกันนะคะ )  

อร๊ากกกก!!! สิ้นสุดการรอคอย!!!! รอกันมาตั้ง 6-7 เดือน วันนี้ได้ลุ้นระทึกกันแล้วค่ะกับ "รากบุญ" 

และเชิญร่วมทำบุญกันค่ะ! อยากให้ร่วมกันซื้อเสื้อยืดเพื่อทำบุญวันเกิดไมค์ในเดือนหน้าค่ะ ออกแบบโดยไมค์เอง รายได้หักค่าใช้จ่ายแล้วนำไปบริจาคสถานเลี้ยงเด็กกำพร้าปากเกร็ด ..ก่อน 30 พ.ย. นี้  >> ติดตามได้ที่ facebook.com/MikeAngeloProject  

ส่วน MV เพลงละเลย เจ้าของบ้านบอกว่า " การทำ MV ด้วยตัวคนเดียวไร้ซึ่งความรู้และประสบการณ์มันยากแบบนี้นี่เอง"  เหล่า.แองเจโล่ ขอบอกไมค์ว่า  *กำลังใจมีให้ไมค์เสมอ* #AngeloFamily   AYO!!  

ร่วมกันแชร์และฟังเพลงละเลยกันต่อค่ะ!  : http://www.youtube.com/watch?v=1BeH-DB1zn0  

จากคุณ : mkukkikm-กุ๊กกิ๊กนะคะ
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 55 15:44:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com