Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขออีกสักกระทู้ อุบัติเหตุ ละครเรื่องนี้เจตนา! ติดต่อทีมงาน

เจตนาพาอิชั้นฟินนน! ฉากพระนาง บอกได้สามคำแค่ว่า ฟิน ฟิน ฟิน!
หวานเว่อร์ ลึกซึ้ง สวยงามอ้ะ ดูเป็นธรรมชาติ ดูไม่ยัดเยียด ดูไม่ปรุงแต่ง
แต่ดูรักกันจริงๆ อารมณ์ถึงมากกก อั้มอ๋อม เล่นด้วยกันน่ารักมากกก
เล่นดีมากกก ธรรมาชาติมากกก อิชั้นชอบมากก โอยย มากๆๆๆ

ฉากสวีท ถูกใจค่ะ อิชั้นถูกใจ กดไลค์แปดแสนที อั้มอ๋อมเล่นเข้าขากัน
เคมีพุ่งฟุ้งกระจายจริงๆ นะ คู่นี้เค้าสุดยอดจริงๆ เล่นเป็นธรรมชาติมากกกก

ฉากดราม่าก็เล่นดีทั้งสองคนเลยค่ะ รับส่งอารมณ์กันยอดเยี่ยม ปลื้มมม

แต่พอมามีฉากนังตัวมารสองตัว เรานี่อยากจะกระชากหัวมาตบๆๆๆ ให้เลือดกบปาก ฮึ่มๆ มาขัดอารมณ์หวานๆ ทำไมยะ อยากดูคู่นี้เค้าจู๋จี๋กันว้อยยย
แต่ก็นะ ละครนี่นะ ต้องมีฉากอื่นมาคั่นบ้าง เจอแต่ฉากรักพระนางคงเลี่ยน
ถ้าอยากเห้นฉากสวีตของสองคนนี้ คงต้องให้ทั้งคู่เป็นแฟนกันแล้วล่ะ ฮ่าๆๆๆ (กราบขอโทษค่ะพี่แอมป์ แค่มโนของหนูเฉยๆ -..-)

วันนี้สนุกอ้ะ ชอบบบ ไม่เสียแรงที่แอบจั๊มงานมา 55555
สนุกไม่สนุกอิชั้นไม่กล้าละสายตาจากจอมาคอมเม้นในกระทู้รายงานสด 5555

คุ้มมม! ละขอบอกเลยนะคะดาราวีดีโอ เอาแบบนี้นะ คุ่รอง ตัวสมทบอย่าออกเยอะมาก ออกแบบพอดีๆ แบบนี้แหละ เราว่าโอเคเลย คุ่รองพอแล้วนะ อย่าเยอะกว่านี้นะ เราอยากดูคู่พระนาง อั้มอ๋อม ค่ะ

ใช่มั้ยคะแฟนละครอุบัติเหตุ ตัวจริงเสียงจริงงง

อั้มอ๋อม ทำให้ละครเรื่องนี้มีเสน่ห์สุดๆ เลยอ้ะ เรารู้สึกแบบนั้นจริงๆ นะ
เรื่องนี้มีจุดพลาด จุดบอดอยู่นะ แต่เสน่ห์ของสองคนพอมารวมกัน กลบหายเลยจ้า (คือมัวแต่ดูสองคนนี้จู๋จี๋กัน 55555)

แอบรู้สึกว่าทีมงานตัดต่อใหม่ปะ 55555 เห็นกระทู้เรียกร้องว่าไม่เอาคู่รองเลยตัดต่อใหม่ปะคะนี่ แต่ก็ดีค่ะ ไม่ชอบคู่รองออกบ่อยๆ และไม่ชอบตัวสมทบมีบทเยอะๆ เอาแบบพอดีๆ พอ

อาทิตย์หน้าและอาทิตย์ถัดไป อิชั้นจะมิยอมพลาดด้วยประการใดๆ ทั้งปวงค่า เข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ ละค้าาา

***เพิ่มเติม ว่าขอยืนยันว่าคู่รองพาอารมณ์บูดทุกครั้งที่ได้เห็น
ยิ่งปุ๊กลุ๊กบทจะเยอะไปมั้ย ไม่ต้องดันแล้วค่า บทนีรนุชจะเทียบเท่านางเอกแล้วค่า
อ่านในเวปเมเนเจอร์มา ขอบอกนีรนุชเดชชาติเยอะมากกก
ไม่เอาๆๆ โฟกัสที่พระนางสิ แชร์บทแบบนี้ ไม่ชอบเลย yuck
แค่อ่านยังไม่มีความสุข แล้วคิดดูว่าถ้าเห้นสองคนนี้ออกบ่อยๆ ความสุขคงลดลงเยอะ และความน่าเบื่อคงมาแทนที่ ไม่เอาอ่ะ ไม่ชอบคุ่นี้ อยากดูพระนางๆๆๆ

**เรื่องนี้นางเอกคืออั้ม พระเอกคืออ๋อมนะคะ เราอยากดูคู่นี้เยอะๆ ค่ะ มิใช่คู่รองแต่อย่างใด**

ยังไงคนดูก็รักตัวละคร อารุมกับวิศนีมากกว่าอยู่ดีค่ะ ขอได้โปรดรับฟังความเห็นของแฟนๆ เสียงสะท้อนคนดูคือสิ่งที่ดีที่สุดสำหรับงานละครนะคะ

มิเอาคู่รองออกเยอะ ไม่เอานีรนุชออกเยอะด้วยย หยอกเย้า

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ย. 55 17:47:30

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ย. 55 11:03:30

จากคุณ : Stitch in Aloha land
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 55 22:25:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com