Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้ผมขอมอบให้คุณนกเลยครับ!! (แรงเงา) ติดต่อทีมงาน

วันนี้ตั้งแต่เริ่มนั่งดูแรงเงา ผมคิดว่า คงเป็นวันของมุตาจริงๆ วันนี้มุตาคงจะฉายแววโดดเด่นที่สุดตั้งแต่เริ่มจนจบ
แต่พอเรื่องเริ่มดำเนินมาถึงช่วงที่ความจริงในครอบครัวของ ผอ. ถูกเปิดเผยออกมาทีละเรื่องๆ
ทั้งลูกสาวไปเสียตัวให้กับคนชั่ว และ ลูกชายเป็นเกย์ จนในที่สุดครอบครัวก็แตกแยก ผอ. ชวนเมียที่รักหย่าร้างกัน
ถึงตรงนี้ผมถึงกับสะอึก รู้สึกสะเทือนใจปนสงสาร แต่ไม่ได้สงสารที่ครอบครัวของเขาแตกแยกนะครับ
ผมสงสารลูกๆเขาที่ต้องมาเจอกับปัญหาเหล่านี้

แต่พอมาถึงตรงช่วงสุดท้าย ที่นังนกโผล่มาเท่านั้นแหละครับ เรื่องทั้งหมดที่ผ่านมาผมลืมมันไปหมดเลย
วันนี้นังนกโผล่มาน้อย แต่เต็มไปด้วยคุณภาพมากๆครับ ทำตัวได้ไร้ยางอายมากๆ ครอบครัวเขาก็แตกแยกกันอยู่แล้ว
ยังจะเข้าไปสร้างเรื่องอีก "หล่อนร้ายมาก นังนก!!"

จากคุณ : Man_pong
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 55 23:22:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com