Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ละครแรงเงา "เล่นของ" ........ ติดต่อทีมงาน

กระทู้อาจจะแรงไปนิด แต่ไม่เท่ากระแสของละครตอนนี้แรงยิ่งกว่าค่ะ ตั้งแต่ดูละครมาจนเท่าอายุ (ไม่บอกนะคะ) ไม่เคยดูละครเรื่องไหนสนุกตั้งแต่วันแรก จนวันนี้ใกล้จะจบล่ะ ยังสนุกเหมือนเดิม แต่เพิ่มเติมคือ ข้อคิดหลาย ๆ อย่าง และสามารถเป็นข้อคิดในการใช้ชีวิตในปัจจุบันได้

ส่วนนักแสดง โอ๊ยยย!!! ให้ทุกคนเลยค่ะ ให้ไปเลยรางวัลทุกสาขาให้ทุกคนเลย โดยเฉพาะครอบครัวของ ผอ.วันนี้อะไรจะบีบหัวใจคนดูขนาดนี้ และ คุณวีกิจคะ ฉากร้องไห้แต่ละฉากคุณก็ทำได้แบบน่าสงสารมาก น้ำตาไหลพราก ๆๆๆๆๆๆๆๆ สั่งได้ ตาแดงกร่ำเลย ดูแล้วอินมาก ส่วนนางเอกไม่ต้องพูดถึงแสดงได้ดีมากอยู่แล้ว และคนอื่น ๆ ก็เล่นได้ดีทุกคนเช่นกานค่ะ

ขอบคุณผู้จัด ผู้กำกับ และช่อง 3 นะคะ ที่ทำละครดี ๆ แบบนี้ รางวัลต่าง ๆ ในปีหน้ารับรองละครแรงเงาต้องได้แน่ ๆ ค่ะ

จากคุณ : กระจกส่องหน้า
เขียนเมื่อ : วันลอยกระทง 55 00:20:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com