Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชวนเมาท์ประจำสัปดาห์ค่า ** เรื่องไหน ตอนจบ โดนใจกันบ้างค่ะ ** ติดต่อทีมงาน

สวัสดี วันลอยกระทงค่า

ฟ้าฝนเป็นใจ ชุ่มฉ่ำใจตั้งแต่เช้าเลย 

เห็นเพื่อนๆ (รวมถึงเราด้วย) มักจะบ่นถึงตอนจบของซีรีย์เกาหลีส่วนใหญ่กันว่า

ทำไมมันจบแบบนี้ ทำไมมันเป็นแบบนั้น ไม่ฟิน ไม่เคลียร์ ไม่โดนใจ 

ไม่พระเอกตาย ก็นางเอกตาย ทำไมไม่ได้กับพระรอง (ซะงั้น...)

วันนี้ก็เลยอยากจะถามกันว่า  มีบ้างไหม ซีรีย์ ที่มีตอนจบตรงใจ เคลียร์ ถูกใจสุดๆ กันบ้างคะ

เพระาถ้าถามว่าเรื่องไหนไม่ถูกใจ รายชื่อน่าจะยาว 555+

สารภาพตามตรง ที่คิดหัวข้อนี้ขึ้นมา

เรายังคิดไม่ออกเลยว่ามีเรื่องไหนบ้าง 555+

ยังประสบการณ์น้่อยด้วยแหละ

ปล.1. กระทู้เราเวิ่นเว้อ นอกเรื่อง ออกทะเล ได้ ไม่ว่ากันคะ จะอวย จะเผาใครตามสบาย

ปล.2. จขกท. ไม่ได้อยู่หน้าคอมตลอด ดูแล พูดคุยกันเองตามอัธยาศัยนะคะ

อ่อ สำหรับวันนี้ สุขสันต์ วันลอยกระทง ทุกคนนะค้า

จากคุณ : เจ้าบอน
เขียนเมื่อ : วันลอยกระทง 55 07:28:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com