Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กรณีที่มีคนชมว่าสวย ออร่า มีแรงดึงดูด เหมือนดารา ควรจะยอมรับความจริงมั้ย? [ย้ายจาก : ดารา-นักแสดง] ติดต่อทีมงาน

เรียนตามตรงว่าหวั่นมากกับการตั้งกระทู้ในห้องนี้
นานๆจะเฉียดเยื้องกายเข้ามา ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
ส่วนตัวแล้วค่อนข้างบอบบางและอ่อนไหวกับสังคมในโลกออนไลน์มากจริงๆ
ถ้ามีข้อผิดพลาดประการใด รบกวนด่าหลังไมค์แบบลับๆละกันเนอะ
คือไม่กล้ายอมรับความจริงหน้ากระทู้น่ะคะ

เรื่องของเรื่องคือ มีเรื่องหนักอกค่ะ
มีคนที่ทำงานเขาบอกว่าทรายสวยเหมือนพลอย  (ทรายคือชื่อเราเอง ส่วนพลอย หมายถึง พลอยเฌอร์)
ครั้นจะตั้งกระทู้ถึงพลอย  ณ ตอนนี้ เวลานี้ ในห้องนี้ ก็จะมีคนว่าตามกระแสดราม่าหรือเปล่า

แต่ประเด็นในความคิดส่วนลึกก็หาคำตอบไม่ได้ อยากปรึกษาหารือกับใครสักคน

ควรจะยอมรับความจริงดีมั้ยคะว่าสวยเหมือนดารา  มีใครเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้าง
งงคะ บางทีความสวยมันก็หาสาเหตุไม่ได้ แต่มันเป็นความจริงที่ต้องยอมรับในชีวิตอ่ะเนอะ

//me รูปประกอบไม่เกี่ยวกับเนื้อความกระทู้เท่าไร แต่อยากให้ประชาชนรู้ว่าทรายรักฮั่น เดอะสตาร์ค่ะ

จากคุณ : sykk40
เขียนเมื่อ : วันลอยกระทง 55 16:52:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com