Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ในที่สุดผมก็ตัดสินใจเลิกซื้อ BOOM ครับ หลังจากซื้อมาตั้งแต่เล่มแรก ติดต่อทีมงาน

หลังจากคิดมานาน ในที่สุดผมก็ตัดสินใจซื้อ BOOM เล่มที่52 ปีนี้เป็นเล่มสุดท้าย
    ผมซื้อ BOOM มาตั้งแต่เล่มแรกเมื่อปี 2537 ตอนผมอยู่ ม.4 และซื้อมาตลอดทุกเล่ม มันเป็นระยะเวลากว่า 18 ปี ในแต่ละสัปดาห์ผมจะรอวันที่ BOOM ออกและซื้อมาอ่านด้วยความสนใจ ตื่นเต้นที่ได้อ่านพร้อมกับเสียงบ่นของแม่ แต่มาในปีนี้ที่ีมีการ์ตูนทยอยจบและบางเรื่องหยุดเขียน โดยเรื่องที่มาใหม่นั้นไม่น่าสนใจเท่าที่ควร ทำให้ความสนใจ ตื่นเต้น ที่ได้อ่านลดลงมาก ผมจึงมานั่งทบทวนและในที่สุดจึงตัดสินใจเลิกซื้อครับ ส่วนเรื่องที่ยังตามอ่านอยู่คงไปซื้อรวมเล่มอ่านแทนครับ
ป.ล. คิดไปแล้วก็น่าเสียดายนะครับ ผมแนบรูป BOOM เล่มแรก กับเล่มปัจจุบันมาให้ดูด้วยครับ

จากคุณ : คนแจวเรือ
เขียนเมื่อ : วันลอยกระทง 55 18:16:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com