Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ Comic ] The Walking Dead Vol.103 : Issue 1{แตกประเด็นจาก A12997111} ติดต่อทีมงาน

สวัสดียามดึกแฟนๆชาว The Walking Dead ทุกท่านนะครับ

วันนี้หัวกระทู้อาจดูกุดๆสั้นๆ เป็นเพราะนับตั้งแต่ฉบับนี้เป็นต้นไปคนเขียนไม่ได้ตั้งชื่อตอนแล้วครับ แต่ก็จะแบ่งเป็น Volume ละ 6 ตอนเหมือนเดิม

สำหรับฉบับที่ 106 ที่มีหลายท่านกลัวว่าจะมีใครตายเพราะคนเขียนเกริ่นเอาไว้ว่าจะเขียนให้เป็น "ฉบับที่ทุกคนต้องจดจำ" นั้น ส่วนตัวคิดว่าอาจจะไม่ใช่อย่างที่ทุกคนคิดครับ

เพราะ Plot ที่ถูกกำหนดไว้ของตอนที่106 คือ Revenge ซึ่งหลังจากที่พวกริคถูกกดขี่มาหลายตอน คุณๆคิดว่าอะไรจะทำให้คนอ่านได้สะใจที่สุดล่ะครับ?

แต่จะลงเอยแบบไหนก็คงต้องรอติดตามเดือนมกราคม 2013 กันล่ะครับ สำหรับวันนี้เหลืออีกเพียง 1 ตอนก็จะทันตอนปัจจุบันแล้ว

เล่มที่ 105 จะออกในวันที่ 19 ธันวาคม ผมอาจจะมาโพสช้ากว่าวันวางแผงประมาณหนึ่งถึงสองวันเพื่อรอสแกน ยังไงเชิญติดตามกันได้นะครับ

แก้ไขเมื่อ 29 พ.ย. 55 23:50:25

จากคุณ : Evageline A.K. Mcdowell
เขียนเมื่อ : 29 พ.ย. 55 23:47:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com