mail สื่อรักฉั้น ตะบัน 500 post สำหรับคุณช้อนชาสีน้ำเงิน

เอ่อ........ครือ ผมมามอบตัวแต่โดยดีครับ

ยอมให้ปรับทุกอย่างครับ แล้วแต่คุณช้อนฯจะเมตตา

.................................................................

เรามาเริ่มบ้านใหม่ที่นี่ก็แล้วกันนะครับ
    ขอให้สมาชิกกระทู้ "คุณช้อนชาสีน้ำเงิน" ทุกท่าน
    มาเริ่มงานไหม่ที่นี่ด้วยครับ
    ขอให้กระทู้นี้เป็นหนทางไปสู่ความสนุกของคนใน
    บ้านบางแค และบ้านบางเขนเดิมทุกคน

ผมจะไปบวชใช้หนี้ครับ......
    บวชชีน้ำกะทิ 2 ถ้วยเลย อ้วนเพื่อคุณช้อนนะครับ

จากคุณ : dont wanna no - [ 23 มิ.ย. 46 21:17:49 ]