เห็นเค้าจับผิดกันผมเลยจับผิดมั่ง ผมก็เจอความผิดปกติของกระทู้ศิลปินคนนึงเหมือนกันครับ

สังเกตมา 2 ชั่วโมง คือเห็นกระทู้จับผิดก็อยากจับบ้างหนะครับ ผมเจอแล้วครับเจอแล้วครับ

ช่วง2ช.ม.ที่ผ่านมาจะมีกระทู้แปลกๆจะด่าก็ไม่เชิง ในกระทู้ศิลปินคนนึงช่วงวิกฤติเนี่ยคนให้ความสนใจเยอะเป็นธรรมดา แต่ช่วงทรงตัวเนี่ยผมเจอกระทู้พรํ่าเพรื่อแปลกๆครับ

ตกลงจะด่าหรือจะอะไรครับอ่านแล้วแปลกๆ

1.กระแสมือถือบิ๊ก
    ...อยากฝากแฟนเพลงว่าโรงพยาบาลเค้าให้ระวังเรื่องคลื่นมือถือ แต่คุณโชว์มือถือรูปบิ๊กกันใหญ่

2.พบนกให้บิ๊ก
    ...อยากเตือนแฟนเพลง อย่าหลงให้มากเอาเวลาไปให้แม่บ้างใกล้วันแม่แล้ว

3.หมั่นไส้แฟนเพลงที่ไปร้องไห้ที่โรงพยาบาล
    ...อยากให้ลดความคลั่งไคล้ของคุณลงบ้าง คุณรักพ่อแม่คุณขนาดนี้มั้ย

ผมว่าตอนนี้จะกลายเป็นกระทู้พรํ่าเพรื่อหรือโปรโมทตัวเองไปแล้วนะครับ post ปุ๊ป ตอบปั๊ป เนี่ย ขอบันทึกรายชื่อก่อนนะครับ หลายคนไม่เคยเห็นในเว็ป แต่โผล่มาตอบปั๊บไม่ตอบคนอื่นด้วยนะครับเข้ามาตอบคนนี้โดยเฉพาะ ระวังเดี๋ยวมีคนมานั่งจับผิดแบบผมต่อ หุหุ

post แต่พองามจะดีกว่าครับช่วงนี้อาการทรงตัว เดี๋ยวความสงสารจะกลายเป็นอย่างอื่นแทน

จากคนหน้าตาดี

จากคุณ : เพื่อนแยะ - [ 9 ส.ค. 46 18:08:07 ]