บอกมาซะดีๆ.....ชื่อนี้ท่านได้แต่ใดมา.....

ผมสงสัยครับ....

ไอ้ชื่อเรานั้น ส่วนใหญ่ไม่เป็นพ่อแม่ก็ต้องเป็นพระตั้งให้ใช่ไหมครับ...ไอ้ครั้นเวลาเรียนหนังสือก็มีฉายาต่างๆที่เพื่อนๆสรรหามาเรียกกันไป....ไอ้ชื่อที่เราคิดเองเรียกเองนี่ก็น้อยมากนะครับมี่จะมีโอกาสนี้และตอนนี้ก็ขอถามสามชิกในคลับทุกคนครับว่า

ชื่อลอกอินของท่านนั้นได้แต่ใดมา ได้รับแรงบันดาลใจมาจากอะไรครับ....บอกมาซะดีๆ

ผมบอกของผมก่อนแระกันครับ ชื่อ silverqueen นั้นผมได้มาจากการดูทีวีครับ ประมาณว่ามันเป็นชื่อเรือรบของอังกฤษหรือไงเนี่ย ส่วนของเพื่อนๆพี่ๆ ละครับ
    ชื่อนี้มีความเป็นมายังไง

จากคุณ : silverqueen - [ 14 ส.ค. 46 17:03:57 ]