คิดว่าถ้าบิ๊กหายนะ แต่ทำไรไม่ได้ ร้องเพลงก็ไม่ได้ คิดว่ากี่วันคนคนนี้จะถูกลืมครับ

เราว่าคงจะหายไปกับสายลม เหมือนดาราเก่าๆ แก่ๆที่ถูกทอดทิ้งน่ะแหละครับ ไม่มีใครสนใจ ทาง RS ก็คงไม่ได้ดูแลไปตลอดหรอก พอคนลืมก็คงไม่สนใจ... ไม่ได้เป้นแบบ Elvis นะ คนละชั้นกันเลย
    คนที่คลั่งก็คงเลิกไปเองล่ะครับ.. มันเป็นความนิยมเป็นช่วงๆ... ของคนเราซึ่งอยุ่ในวัยบ้าดารา...

ไม่รู้สิ เราว่าเดี๋ยวก็ลืมแล้วล่ะ...
    ก็มองต่างมุมไปนะ ลองคิดดูว่าคุณจะจำไปได้นานแค่ไหน อย่าหลอกตัวเองล่ะกัน.... ผมก็ไม่ได้บ้าดารา และไม่ได้ชอบ ไม่เกลียด

จากคุณ : ไม้ขนไก่ - [ 16 ส.ค. 46 19:22:52 ]