คนค้นคนเมื่อคืนนี้

เพื่อนๆดูหรือเปล่าครับ ผมว่าเป็นชีวิตที่น่าสงสารและน่ายกย่องขสำหรับพี่น้องสองคน ดูแล้วนึกเปรียบเทียบกับชีวิตตัวเราแล้ว ชีวิตเรายังดีกว่าน้องเขาทั้งความเป็นอยู่และอะไรอีกหลายอย่าง อยากให้เพื่อนๆที่กำลังท้อแท้และสิ้นหวังลองดูน้องสองคนนี้เป็นตัวอย่างครับ (รายการเขาทำดีมากนะครับทิ้งท้ายด้วยภาพงานศพของแม่น้องเมย์และเหน่ง ตอนแรกคิดหวังไว้ว่าแม่ของน้องเขายังอยู่ แต่พอฉากจบแล้ว...............พูดไม่ออกเลยครับ)

จากคุณ : ลูกแอ๋ม - [ 20 ส.ค. 46 16:17:39 ]