คิดยังไงเรื่อง"พีท"ออกมาขอโทษนักข่าวแล้ว

ส่วนตัวผมก็ไม่ชอบพีทหรอกนะดูเก๊กๆตลอด แต่ผมก็ไม่ชอบนักข่าวตรงที่การบอยคอร์ด ถ้าดารานักร้องนักแสดงคนอื่นเค้าไม่อยากให้สัมภาษณ์ คุณก็ปฏิปักกับเค้าทุกคนเลยสิท่า แล้วเค้าจะออกมาโต้ตอบอะไรถ้าคุณเป็นเจ้าของปากกา แต่พีทเองก็ทําตัวไม่เหมาะเค้าน่าจะยิ้มแย้มหรือเข้าหานักข่าว ก้มหัวให้นักข่าวบ้างอย่าคิดว่าตัวเองสูง ดารานักร้องที่เค้าดังยาวนาน เค้าัยังเข้าหานักข่าวเป็นกันเองกับนักข่าว สรุปแล้วผมก็ไม่พอใจทั้งคู่

จากคุณ : kontai - [ 21 ส.ค. 46 00:12:59 ]