ขอรูปคนนี้หน่อยค่ะ เค้าว่าเป็นนักร้องที่เพอร์เฟคมาก

ชื่อประมาณ leehom อะไรอย่างนี้ล่ะค่ะ ไม่แน่ใจว่าเป็นฮ่องกงหรือไต้หวัน (แต่จากชื่อไม่รู้เกาหลีรึเปล่า)
    ที่เค้าว่าเพอร์เฟคคือ เป็นนักร้องที่
    หล่อมาก
    เท่ห์ สูง หุ่นดี
    เก่งหลายภาษา
    แต่งเพลงเอง
    โปรดิวซ์งานเพลงเอง
    ร้องเพลงเพราะ เสียงก็ดี
    เล่นดนตรีได้หลายชนิด ถนัดทั้ง เปียโน ไวโอลิน กีตาร์ กลอง

แล้วมีอะไรอีกไม่รู้ เนี่ยล่ะค่ะคนนี้ ใครกัน อยากรู้ว่าหน้าตาเป็นไง แล้วเค้าเก่งตามนี้จริงหรอคะ มีเพอร์เฟคขนาดนี้ด้วยหรอ เท่าที่เคยเห็นถึงเก่งก็ไม่ค่อยหล่อ หรือไม่ก็หล่อแต่งไม่เก่งขนาดนี้ ใครรู้จักโพสต์ที

จากคุณ : x-ปอง - [ 3 ก.ย. 46 03:30:39 A:203.113.35.6 X: ]