เอ่อ... รายการถึงลูกถึงคน ตอน "เด็กตีกันในคอนเสิร์ท" ผมรู้สึกว่า...

ไม่รู้นะ ผมอาจคิดไปเองก็ได้ แต่...รู้สึกว่าบรรดาผอ.โรงเรียนทั้งหลายที่มารายการนี้จะพูดปกป้องพวกตัวเองกันจังเลย

เช่น "เราไม่รู้เลยว่าคอนเสิร์ทที่สวนลุมเป็นคอนเสิร์ทใหญ่"
    เช่น "เด็กโรงเรียนผมดีหมด ไม่งั้นจะมีคนมาเรียนเป็นพันเหรอ"
    เช่น "คอนเสิร์ทนั่นแหละผิด ถ้าไม่จัดเด็กก็ไม่ตีกันหรอก"

จากคุณ : แมลงปิศาจ - [ 3 ก.ย. 46 23:55:20 ]