Japan Mania เชิญหน่อยสิคะ ถามเรื่องละครญี่ปุ่นค่ะ

เคยดูละครทาง JET TV เมื่อก่อนเรื่องนึง

เอ๊ะหรือทางช่องธรรมดา ไม่แน่ใจ

ที่ในเรื่องเหมือนเป็นเรื่องของนักเรียนในมหาวิทยาลัย
    จำไม่ได้ว่าใครเล่นบ้าง เหมือนจะมี Sorimaji รึเป่าว ไม่แน่ใจนะคะ
    แล้วที่มีผู้หญิง 1 คน เหมือนจะเป็นคนที่เพียบพร้อมอะค่ะ คือ สวย รวย
    เหมือนจะเรียนแพทย์หรือพยาบาลอะไรเนี่ย แล้วเพื่อนๆก็จะเรียกคนนี้ว่า เจ้าหญิงอะค่ะ

ไม่ทราบพอมีใครนึกออกมั้ยคะว่ามันคือเรื่องอะไร
    อยากรู้อะค่ะ เผื่อจะไปหามาดูอะค่ะ
    แต่จำข้อมูลได้น้อยมากจริงๆค่ะ

จากคุณ : Jilejle ~ - [ 5 ต.ค. 46 03:02:46 ]