ความรู้สึกหลังจากอ่านกระทู้ในนี้ได้นานร่วมเดือน

เราเพิ่งเข้ามาอ่านกระทู้ต่างๆ ในนี้ ทั้งในห้องเฉลิมไทย ราชดำเนิน ลุมพินี และห้องอื่นๆ อยากบอกว่าเป็นเวปที่เปิดโลกทัศน์เราอย่างมาก ปกติเราจะอยู่บ้านเลี้ยงลูก เวลาลูกนอนก็มาอ่านกระทู้เพลินๆ ยอมรับว่าได้อะไรต่างๆ มากมาย สามีเราเองยังบอกเลยว่าเดี๋ยวนี้รู้เรื่องมากขึ้นนะ ยังไงก็ต้องขอบคุณเวปมาสเตอร์ที่มีเวปดีๆ อย่างนี้ ให้ความรู้คนทั่วไปอย่างมากด้วยค่ะ
    แล้วเพื่อนๆ ละค่ะ ได้อะไรกันบ้างหลังจากเข้ามาอ่านในนี้กันประจำ มีห้องไหนน่าสนใจอีกบ้าง

จากคุณ : เกิดมาสวยช่วยไม่ได้ - [ 13 ต.ค. 46 12:05:38 A:210.86.163.109 X: ]