โต๊มเฉลิมไทยนี้ มีใครรู้จักคุณวิวันดา แห่งโต๊ะไกลบ้าน บ้างไหมคะ เธอออกหนังสือแล้วนะ

เป็นเรื่องเหมือนที่เธอเคยเล่าไว้ในกระทู้ไกลบ้าน พอดีเราเคยอ่านเรื่องนึงที่เธอเขียนเกี่ยวกับคนรักสมัยอยู่อเมริกา อ่านแล้วติดใจ (ก็ติดใจไอ้ความรักซึ้ง ๆ นั่นแหละค่ะ) เลยลองซื้อมาอ่านดู คุณวิวันดาเขียนได้ดีมากเลยอ่ะ เราเพิ่งซื้อมาได้สองวัน นี่อ่านไปสี่ห้ารอบแล้ว และอ่านซ้ำไปซ้ำมาตอน'ความรักของโทนี่' บ่อยเป็นพิเศษ (ก็เรื่องนี้แหละที่เคยอ่านจากตอนที่เธอโพสต์ในกระทู้พันทิพ ประทับใจ ผู้ชายอะไรจะดีขนาดนี้--คือตัวเองยังไม่เคยเจอน่ะ เลยยิ่งประทับใจมากกกก) คือแบบอยากมาบอกอ่ะค่ะ ว่าเธอเขียนดีมาก ไม่รู้ว่าเราข่าวช้ากว่าคนอื่นหรือเปล่าที่เพิ่งไปเห็นหนังสือนี้อ่ะนะ แต่มาบอกเผื่อคนที่รู้จักเธออยากลองอ่านหนังสือที่เธอเขียน ก็บอกได้ว่าอ่านแล้วสนุกมากเลยไม่มีผิดหวังค่ะ คุณวิวันดาเค้าเล่าเรื่องลื่นไหลดีมากจริง ๆ ไม่ทราบว่ามีใครได้อ่านแล้วบ้างไหมคะ

ปล. หนังสือชื่อ " ฉันเผลอไป ทำหัวใจตกแตก" ค่ะ

จากคุณ : ฉันรักท้องฟ้าเวลาค่ำคืน - [ 30 พ.ย. 46 18:08:44 ]