กระทู้นี้มาขอค่ะ อยากได้เนื้อเพลงและคำแปล OST. LOTR ROTK

ถ้ามีเนื้อเพลงและคำแปลอื่นๆในภาค3นี้ก็เอาค่ะ โดยเฉพาะ" Into The West"By Annie Lennox (มีคนบอกว่ามีแปลในMovie Time แต่แถวบ้านหมดแล้วค่ะ) ถ้ามีตอนAragon ร้องก็เอาด้วยค่ะ ไม่โลภเลยนะเรา

วันนี้ได้มีโอกาสดูรอบแรกเลย โชคดีที่ได้ดู Extended Version ทั้ง 2 ภาคมาก่อน ก็เลยต่อติดได้เร็ว ทำให้เข้าใจความเป็นมาเป็นไปของตัวละครมากขึ้น ภาคนี้ดูเหมือนจะถูกตัดออกเยอะ บางฉากดูเหมือนจบแบบห้วนๆ ยิ่งตอนจบไม่รู้กิมลีกะเลโกลัสไปไหน และซารูมานมีจุดจบยังไง ถ้าไม่ได้อ่านหนังสือคงงงแย่ค่ะ อยากรู้จังว่าที่SF มีแจกอะไรบ้างคะเกี่ยวกะLotr แต่ที่ดูเมเจอร์ รัชโยธินวันนี้ได้แค่Mouse Pad อันนึงค่ะ คนรอบบ่ายจะไม่ได้อะไรเลย
    อ้อ!!! ถ้าใครได้ซื้อ magazine Flicks เปิดไปหน้า 26 จะอิจฉาเธอผู้นี้ค่ะ นัฐจภรณ์ ที่เป็นล่ามให้กะพี่ฝนอ่ะค่ะ เธอได้ถ่ายรูปคู่กะวิคโกในคราบอารากอร์น ด้วยอ่ะ แล้วไม่มีถ่ายกะเลโกลัสด้วยเหรอ มองไปน้ำลายยืดเลยค่ะ 5555
    เสียดายรูปเล็กไปหน่อย

จากคุณ : ฮอบบิทน้อย - [ 19 ธ.ค. 46 23:01:21 A:203.148.252.234 X:210.203.178.96 ]