กระทู้พี่ ๆ ใจดีต้อนรับน้องใหม่อย่างเป็นทางการ น้องใหม่ ๆ ทุกท่าน...เชิญครับ ^ ^

ท่าทางจะมีกันเยอะ (อพยพมายังกะ The Flight of the Noldor แพลบๆ)
    เอามารวมกันเลยดีกว่าครับ พี่ ๆ แถวนี้ใจดียินดีต้อนรับน้องใหม่ทุกคน
    พี่ ๆ จะได้ต้อนรับกันไปทีเดียว (เป็นโรคขี้เกียจพิมพ์) แล้วก็ไม่เปลืองกระทู้ด้วย

มาเลยครับ น้องๆ ที่น่ารักทั้งหลาย พี่ ๆ ทั้งหลายยินดต้อนรับครับ

จากคุณ : ช่างไม้ - [ 22 ธ.ค. 46 12:10:19 ]