**คนที่เล่นโฆษนา HUTCH, SONY CAMERA, POND"S , U-STAR , SUNSILK สูตรผมตรง ชื่ออะไรคะ**

กระทู้นี้แตกประเด็นมาจาก A2600654

คนที่เล่นโฆษนา HUTCH, ตอนที่อยู่ในผับ แล้ว ฮาโหลเสียงดังๆ    SONY CAMERA  คนที่เล่นเป็นเจ้าบ่าว, POND"S WHITENING  ที่เล่นเป็นคนมอง, U-STAR กะ แคท อิงลิช   ที่วิ่งอยู่รางรถไฟ , Sunsilk สูตรผมตรง ที่เป็นคนเอาปืนฉีดผมผู้ญค่ะ

ไม่แน่ใจชื่อว่า Thales Saito รึป่าว ที่เป็น1/2  Brasil + Japanese

มีใครทราบประวัติ  หรือมีรูปเค้าช่วยโพสหน่อยค่ะ ชอบมากจริง  ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 29 ธ.ค. 46 00:24:53

จากคุณ : cucaracha - [ 28 ธ.ค. 46 23:22:33 ]