[SW EP III Spoiler] Web Documentary 2 : One World, Two Movies

อันนี้เป็นสารคดีเบื้องหลังการถ่ายทำ Star Wars ที่มีให้สมาชิก hyperspace ได้ชมค่ะ ออกมาเดือนละหนึ่งตอน นี่ก็ตอนที่สองแล้วอ่ะ ดูแล้วก็อดไม่ได้อยากเอามาเล่าให้ฟัง จะได้ช่วยกันเมาท์ อิอิ

ขอความกรุณาอย่าเอาภาพไปเผยแพร่ที่อื่นนะคะ...จริง ๆ เอามาแปะอย่างนี้ก็ผิดแล้วล่ะเพราะเค้าไม่ให้เอาไปแพร่ต่ออ่ะ แหะ ๆ แต่เราถือว่าคุยกันในกลุ่มย่อยก็แล้วกัน

ตอนนี้เปิดฉากมาเป็นตอนที่ GL ไปถึง Australia แล้ว แล้วก็เริ่มเยี่ยมชมโรงงานนรกต่าง ๆ ค่ะ

จากคุณ : Seven Of Nine - [ 30 ธ.ค. 46 10:43:07 ]