Love is feeling !!! Feeling love !!! เฮ้อ! ท่านประธานอินอู ทำไมน่ารักอย่างนี้ เริ่มชอบแล้วล่ะ ...

ตอนแรกไม่ติดเรื่องนี้เท่าไหร่ แต่ตอนนี้ติดมาก ๆ เลย พระเอกยิ่งดูยิ่งน่ารัก นางเอกก็ตลกได้น่าเอ็นดูมากเลย วันนี้ชอบตอนที่นางเอกถ่ายรูปกับแม่ แล้วก็ให้แม่ขี่หลัง ประทับใจมากเลย ทำไมละครเกาหลีถึงได้มีบทพูดที่ซาบซึ้งกินใจอย่างนี้นะ ... มันโดนมากเลยนะ แต่ละคำเนี่ย ทำเราน้ำตาซึมเลย ... ที่สำคัญวันนี้ ฉากพระเอกพูดกับนางเอกนี่ทำเอาเราทั้งยิ้มทั้งหัวเราะ+ ขำกลิ้งเลยแฮะ คิดได้ไงเนี่ย ... ถอดนาฬิกาให้นางเอก แล้วบอกว่าเวลาไม่มีความหมายสำหรับผม ถ้าไม่มีคุณ ... 555 แล้วยังต่ออีกว่า เวลาของผมทั้งหมดยกให้คุณคนเดียว ... แถมยังไปปลุกนางเอกให้ลุกขึ้นมากินช็อกโกแล็ต แล้วเล่นเพลง Feeling love ให้นางเอกฟังอีก ... น่ารักจริง ๆ เลย

จากคุณ : nanago - [ 18 ม.ค. 47 22:51:50 ]