*~กิ๊ก กะ ไบท์ & หลังคาเดียวกัน = เจ มณฑล จิรา~*

หวัดดีค่ะเพื่อนๆ ไม่รู้ว่าช่วงศุกร์-เสาร์-อาทิตย์ที่ผ่านมามีเพื่อนคนไหนได้ดู 2 รายการนี้เหมือนเราบ้างมั้ยคะ ที่มีเจ - มณฑล จิรา ไปออกทั้งสองรายการเลย :D คิดเหมือนเรามั้ยว่าเจน่ารักดี วันนี้เราเลยมีรูปมาฝากค่ะ เป็นรูปนานหลายปีแล้ว แต่เห็นสวยดีเลยอยากโพส อีกอย่าง...หน้าเค้าไม่เปลี่ยนด้วย ใครชอบก็เซฟเก็บไปดูกันได้เลยนะคะ

จากคุณ : Lovely Sweets - [ 19 ม.ค. 47 12:01:50 ] ส่งภาพนี้เข้ามือถือ